400k THIÊN KIM -4735

ACMN3

Nhà Cung Cấp
12/4/19
4
1
3
Hẹn nhau tại một khách sạn, em xuất hiện rất ấn tượng bởi khuôn mặt xinh đẹp, body đẹp, ăn mặc lịch sự, nụ cười tươi rói khi em gặp mình, nụ cười thân thiện của em làm mình có cảm tình ngay từ lần đầu gặp em.
Và chuyện gì đến cũng sẽ đến, sau mà làm quen cháo lưỡi, 2 anh em bắt đầu làm tình cho nhau, em bắt đầu massage vú...sau màn làm tình đưa nhau lên đỉnh là 2 anh em lắp bao vào chiến đấu, hết đứng rồi quỳ, hết quỳ đến truyền thống, sau nhiều tư thế triến đầu hôm nay out trong thế quất ngựa truy phong, đang nằm thở trong sung sướng thì em tiếp tục bò xuống bú thằng em cho mình cum in alo nốt phần chưa out hết ôi cảm giác thật sự đúng là khó tả nổi.
Xin phép vào phần thông tin chi tiết để anh em gặp em nó cảm nhận hết sự sung sướng mà em nó có thể đem đến cho anh em :
Nghê Danh : THIÊN KIM
Giá : 400k/shot (quá ngon cảm giác như gấu nhà)
Khu vực : Tân Bình
Pass Bạn Anh checkgai.net
Body : Ngực tấn công mông phòng ngự, da trắng thịt thơm
Mặt : Nhìn có nét xinh dâm, nhìn cái miệng là muốn nút lưỡi em dzòi..
Ngực vú : Một bộ ngực to đẹp hoàn hảo, săn chắc, cho bú mút nắn bóp thoải mái nhé
Vòng eo : Hoàn hảo, bụng phẳng tập gym nên rất đẹp ôm đã tay liền rất cân đối với dáng
Mông đít : Mông cong tròn doggy sướng
Chím : Hồng hào, đẹp đặc biệt rất sạch, nước non lênh láng tự nhiên, bú mút liếm láp hoài không thấy chán
Service : Ngoài mà massage rất tốt thì khả năng làm tình phải nói là đỉnh của đỉnh, từ khi trao nhau nụ hôn đến khi bắt đầu cháo lưỡi, rồi làm tình trao nhau giây phút 69 huyền thoại lãng mạng như người tình đưa anh em đến đê mê để rồi bừng tình không thể kìm hãm nổi sung sướng lắp bao vào rồi cưỡi ngựa bắn cung nhiều anh em yếu sinh lí cẩn thận với em vì sợ chưa đi chợ đã hết tiền thì xấu mặt nam nhi lắm
P/s : Em nó xin phép không tiếp khách say xỉn , chơi ma túy bẩn bựa nhé những anh em thuộc diện trên xin lưu ý để tránh mất thời gian đôi bên.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Hẹn nhau tại một khách sạn, em xuất hiện rất ấn tượng bởi khuôn mặt xinh đẹp, body đẹp, ăn mặc lịch sự, nụ cười tươi rói khi em gặp mình, nụ cười thân thiện của em làm mình có cảm tình ngay từ lần đầu gặp em.
Và chuyện gì đến cũng sẽ đến, sau mà làm quen cháo lưỡi, 2 anh em bắt đầu làm tình cho nhau, em bắt đầu massage vú...sau màn làm tình đưa nhau lên đỉnh là 2 anh em lắp bao vào chiến đấu, hết đứng rồi quỳ, hết quỳ đến truyền thống, sau nhiều tư thế triến đầu hôm nay out trong thế quất ngựa truy phong, đang nằm thở trong sung sướng thì em tiếp tục bò xuống bú thằng em cho mình cum in alo nốt phần chưa out hết ôi cảm giác thật sự đúng là khó tả nổi.
Xin phép vào phần thông tin chi tiết để anh em gặp em nó cảm nhận hết sự sung sướng mà em nó có thể đem đến cho anh em :
Nghê Danh : THIÊN KIM
Giá : 400k/shot (quá ngon cảm giác như gấu nhà)
Khu vực : Tân Bình
Pass Bạn Anh checkgai.net
Body : Ngực tấn công mông phòng ngự, da trắng thịt thơm
Mặt : Nhìn có nét xinh dâm, nhìn cái miệng là muốn nút lưỡi em dzòi..
Ngực vú : Một bộ ngực to đẹp hoàn hảo, săn chắc, cho bú mút nắn bóp thoải mái nhé
Vòng eo : Hoàn hảo, bụng phẳng tập gym nên rất đẹp ôm đã tay liền rất cân đối với dáng
Mông đít : Mông cong tròn doggy sướng
Chím : Hồng hào, đẹp đặc biệt rất sạch, nước non lênh láng tự nhiên, bú mút liếm láp hoài không thấy chán
Service : Ngoài mà massage rất tốt thì khả năng làm tình phải nói là đỉnh của đỉnh, từ khi trao nhau nụ hôn đến khi bắt đầu cháo lưỡi, rồi làm tình trao nhau giây phút 69 huyền thoại lãng mạng như người tình đưa anh em đến đê mê để rồi bừng tình không thể kìm hãm nổi sung sướng lắp bao vào rồi cưỡi ngựa bắn cung nhiều anh em yếu sinh lí cẩn thận với em vì sợ chưa đi chợ đã hết tiền thì xấu mặt nam nhi lắm
P/s : Em nó xin phép không tiếp khách say xỉn , chơi ma túy bẩn bựa nhé những anh em thuộc diện trên xin lưu ý để tránh mất thời gian đôi bên.
Xem đính kèm 2208 Xem đính kèm 2209 Xem đính kèm 2210 Xem đính kèm 2211 Xem đính kèm 2212 Xem đính kèm 2213 Xem đính kèm 2215 Xem đính kèm 2216 Xem đính kèm 2217 Xem đính kèm 2219 Xem đính kèm 2220

mình đi chơi nhiều nên biết, chơi tàu nhanh cực chán, share anh em trang này, toàn sinh viên 2k trở lên, đi phượt cả tuần xuyên Việt luôn, bao phê. AE vô gaigoi2k.com tha hồ check

Sáng sớm thằng bạn mình gửi link con nhỏ Địch Lệ Nhiệt Ba Lộ Clip. Không ngờ nó lại ngon như vậy các bác ạ.
Em này mũm mĩm quá trời quá đất.

Có đồng dâm nào đã test mới em nào bên Điêu Thuyền gò dầu chưa cho mình xin vào số. Chứ người cũ nó nghỉ hết trơn rồi. Bữa lấy được số được có 1 em mà chơi hoài cũng chán. Clip ở trên cho mọi người xem con nhỏ Idol múp cở nào. Xem qua 1 lần cho biết.

0938205636 - 0907999912 - anh thích lúc nửa đêm, style bạo lực, em nào chịu được thưởng mạnh đón tết 10 củ

Bạn đã quên mật khẩu?
Bạn chưa có tài khoản? Đăng ký ngay