400k Kiểm Định Gái Dâm Kiều Chi -0954

ACMN1

Nhà Cung Cấp
11/4/19
45
12
8
Hôm nay xin tiếp tục giới thiệu đến với anh em một siêu thần dâm có thể nói trình độ làm tình thuộc dòng đỉnh cao . Được một bé đang hoạt động giới thiệu nhà giúp nên may mắn có cơ hội gặp em và cảm nhận sự khác biệt với phong cách làm tình sướng đê mê. em Sở hữu khuôn mặt đậm chất dâm nữ cùng 1 cặp vếu khủng chà bá chân dài miên man có lẽ em sinh ra là để dành cho anh em thỏa mãn nhu cầu tình dục . Hôm nay gặp được em đúng là không uổng phí 1 buổi chiều lặn lội đi xa . Cuốn hút ngay từ gương mặt yêu kiều, xinh xắn tuyệt vời, nụ cười tươi rói hút hồn người đối diện, và đôi mắt dâm đãng làm tan chảy bất cứ tâm hồn sỏi đá nào , quả thật gặp em nó là cảm giác muốn đè ra hãm hiếp NGAY và LUÔN là có thật.
Mặt xinh, ăn mặc sexy, dáng rất đẹp, body tròn trịa, chắc nịch ôm rất thích, da dẻ mềm mịn mát tay, cặp vú tròn trịa nguyên bản xoa bóp mới cảm nhận sự chân thật, mềm mại thật là đã tay. Cái quan trọng nhất, cái bym lúc đầu khô rang nhưng chỉ cần những một chút mơn trớn, vuốt ve thì cái nước nhờn ở đâu đó tuôn ra như suối, cái cảm giác nhờn nhờn ở đầu ngón tay nó kích thích lắm, lúc đó chỉ muốn vục mặt vào mà vét máng em nó thôi. Thế mà vẫn phải chờ đợi để trải nghiệm màn bj thần sầu của em nó, thật sự rất phê, thổi kèn có nghề, có tâm, mút mát kỹ càng làm thằng em sướng hết cỡ.

Xếp hình với em nó mới thật là thú vị, mình đã thử và THUA, cái này sẽ rất hay, BAO SƯỚNG, nhưng không nói kỹ mà hãy để anh em thử cảm nhận cảm xúc lên đỉnh khi xếp hình với em nó nhé. Chỉ kể anh em nghe là lâu lắm rồi mình mới có những trải nghiệm cảm xúc thú vị đến vậy

===THÔNG TIN GÁI GỌI===
Nghệ danh : Kiều Chi
Số điện thoại : 0974430954
Giá : 400k/shot
Giá qua đêm: Thoả thuận
Pass : Bạn Checkgai.net
Loại gái gọi : Cave Sài Gòn
Khu Vực : Quận Phú Nhuận
Giờ làm việc : 10h – 2h đêm hàng ngày
Nguyên quán : Miền Tây
Năm sinh : 1998
Chiều cao cơ sở : 1m62
Face : Xinh , cute, cực kì đáng yêu,đôi môi gợi cảm,bác nào thích hàng cực xinh thì gặp
V1 :mềm mại vừa tay, bác nào thích hàng khủng thì không nên đi nhé
V2 : Thon gọn,mịn màng , ko chút mỡ thừa
V3 : Căng,mẩy,cong cớn đầy nhục cảm,sinh ra là để doggy
V4 : Cắt tỉa gọn gàng,lông lá lơ thơ,sạch sẽ ,nước nhiều lênh láng
Skin : Trắng hồng,mịn như nhung,không mụn
Service : HJ,BJ,vét máng các kiểu
Dịch vụ không cam kết: WC, CIA, Lỗ nhị
Kỹ năng : Hợp tác , mới vào nghề , anh em chỉ bảo thêm

CAM KẾT
– KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG
CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH E HÀNG

mình đi chơi nhiều nên biết, chơi tàu nhanh cực chán, share anh em trang này, toàn sinh viên 2k trở lên, đi phượt cả tuần xuyên Việt luôn, bao phê. AE vô gaigoi2k.com tha hồ check

Bạn đã quên mật khẩu?
Bạn chưa có tài khoản? Đăng ký ngay